Home ప్రత్యేకం సుశాంత్‌ బర్త్‌ డే..‘లెజెండ్స్‌కు మరణం లేదు’

సుశాంత్‌ బర్త్‌ డే..‘లెజెండ్స్‌కు మరణం లేదు’

వెండి తెర ధోనీ సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ అందరినీ ఏడిపిస్తూ తిరిగిరాని లోకాలకు వెళ్లిపోయారు. డిప్రెషన్‌లోకి వెళ్లి ఆత్మహత్య చేసుకున్నారని అందరూ చెప్పుకుంటున్నారు. అయితే ఈయన మరణంపై పలు వదంతులు వినిపిస్తున్నాయి. వీటిల్లో ప్రధానమైనది.. ఆర్థిక ఇబ్బందుల వల్ల సుశాంత్ చనిపోయి ఉండొచ్చని కొంత మంది భావిస్తుండగా..ప్రేమ వ్య‌వ‌హారం వ‌ల‌న మ‌ర‌ణించాడ‌ని ఇంకొంద‌రు అన్నారు. సీబీఐ ఈ కేసును విచారిస్తుండ‌గా, సుశాంత్ మ‌ర‌ణించ‌డానికి గ‌ల కార‌ణం ఏంట‌నేది ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు మిస్ట‌రీగానే ఉంది…


కాగా, సుశాంత్‌ సింగ్‌ రాజ్‌పుత్‌ 35వ పుట్టిన రోజు(జనవరి 21) నేడు. దింతో  సుశాంత్‌ మొదటి జయంతి సందర్భంగా అభిమానులు, సన్నిహితులు, సహా నటీనటులు భావోద్యేగానికి లోనవుతూ సోషల్‌ మీడియాలో ఆయన ఫొటోలను షేర్‌ చేస్తున్నారు..ఈ క్రమంలో బాలీవుడ్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ ఆయ‌న‌కు ట్విట్ట‌ర్ ద్వారా శుభాకాంక్ష‌లు తెలియజేసారు.. “మూవీ మాఫియా నిన్ను చాలా వేధించారు. సోష‌ల్ మీడియాలో చాలా సార్లు సాయం కోసం అర్దించారు. ఆ స‌మ‌యంలో నేను సోష‌ల్ మీడియాలో లేనందుకు చింతిస్తున్నాను” అంటూ ట్వీట్ చేశారు. అలాగే సుశాంత్‌ సోదరి శ్వేతా సింగ్‌ ​కూడా అతడి ఫొటోలను పంచుకున్నారు. దీనికి ‘లవ్‌ యూ భాయ్‌.. మీరు మా జీవితంలో భాగం. నిన్ను ఎప్పటికి మర్చిపోలేము’ అంటూ షేర్‌ చేసిన ఈ ఫొటోలో సుశాంత్‌ తన మేనల్లుడు, మేనకోడలును ఎత్తుకుని సరదాగా వారితో ఆడుతూ కనిపించాడు. దీంతో శ్వేతా పోస్టు చూసిన సుశాంత్‌ అభిమానులు ‘దిగ్గజాలకు మరణం లేదు’, ‘సుశాంత్‌ ఎప్పటికి మన గుండెల్లో బ్రతికే ఉంటారు అని కామెంట్లు చేస్తున్నారు…

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

వెండితెరపైకి గాన గంధర్వుడు ‘ఎస్పీ బాల సుబ్రమణ్యం’ బయోపిక్‌

గాన గంధర్వుడు, ప్రఖ్యాత సినీ గాయకుడు ఎస్పీ బాల సుబ్రహ్మణ్యం 2020 సెప్టెంబర్ 25న మరణించిన సంగతి తెలిసిందే. కరోనా వైరస్ సోకడంతో అనారోగ్య సమస్యలకు గురైన ఆయన చెన్నైలోని...

పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాకు నో చెప్పిన ‘ఫిదా’ బ్యూటీ సాయిపల్లవి!

రెండేళ్ల రాజకీయ ప్రయాణం తర్వాత తిరిగి కెమెరా ముందుకొచ్చిన పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్.. జెట్ స్పీడుతో సినిమాలు కంప్లీట్ చేస్తున్నారు. ఇటీవలే తన 'వకీల్ సాబ్' షూటింగ్ ఫినిష్...

ప్రపంచ ధనవంతుల జాబితా ఇదే.. 6.09 లక్షల కోట్ల సంపదతో 8వ స్థానంలో ముఖేశ్ అంబానీ

భారతీయ అపర కుబేరుడు ముకేశ్‌ అంబానీ.. ప్రపంచ సంపన్నుల జాబితాలో దూసుకుపోతున్నారు. హురున్‌ ప్రపంచ కుబేరుల జాబితాలో రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ లిమిటెడ్‌ (ఆర్ఐఎల్) అధినేత రూ. 6.09 లక్షల కోట్ల...

ఏప్రిల్ 14న ‘సలార్’ విడుదల చేయడం వెనకున్న అసలు కారణం ఇదేనా.?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్‌ సినిమాలు ఒకొక్కటిగా విడుదల తేదీల్ని ఖరారు చేసుకుంటున్నాయి. ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘రాధేశ్యామ్‌’, ‘ఆది పురుష్‌’ చిత్రాల విడుదల ఎప్పుడనేది ఇప్పటికే తేలిపోయింది. తాజాగా...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు