Home ప్రత్యేకం ప్రభాస్‌తో కలిసి నటించాలని ఉందా...! ఆ గోల్డెన్‌ ఛాన్స్ మీదే కావచ్చు!

ప్రభాస్‌తో కలిసి నటించాలని ఉందా…! ఆ గోల్డెన్‌ ఛాన్స్ మీదే కావచ్చు!

రెబల్‌స్టార్‌ ప్రభాస్‌ ఇప్పుడు ప్యాన్‌ ఇండియా స్టార్‌. ఆయనకున్న క్రేజ్‌ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. అలాంటి క్రేజీ స్టార్‌తో నటించాలని చాలా మందికి మనసులో కోరిక ఉంటుంది. కానీ కుదరదు. కానీ ఆ అవకాశాన్ని కల్పిస్తుంది ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ వైజయంతి మూవీస్. అసలు విషయమేమంటే.. రీసెంట్‌గా ప్రభాస్‌ హీరోగా వైజయంతి మూవీస్ బ్యానర్‌పై నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమాను నిర్మించబోతున్నట్లు అనౌన్స్‌ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ప్యాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కబోతున్న ఈ సినిమాలో ప్రభాస్‌ పక్కన నటించే అవకాశాన్ని ఇప్పుడు మేకర్స్‌ కల్పించారు. ఆడిషన్‌ను ఏర్పాటు చేశారు.

ప్రముఖ నిర్మాత అశ్వినీదత్ ఈ సినిమాను 300 కోట్ల బడ్జెట్ తో నిర్మించబోతున్నాడు. కాగా, వైజయంతిలో రాబోతున్న అత్యంత భారీ బడ్జెట్ సినిమా ఇదే కావడం విశేషం. ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమాలో దీపిక పదుకొనే, బాలీవుడ్ మెగాస్టార్ అమితాబ్ బ‌చ్చ‌న్ ముఖ్య పాత్ర‌ల‌లో నటించనున్నారు. అంతర్జాతీయ స్థాయిలో నిర్మించబడుతున్న ఈ సినిమాకు మిక్కీ జే మేయర్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. 

అయితే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన కాస్టింగ్ కాల్ విడుదలైంది. ప్రభాస్-నాగ్ అశ్విన్ సినిమాలో న‌టించాల‌ని ఆస‌క్తి ఉన్న వారు VYMTALENT@GMAIL.COM మెయిల్ ఐడీకు ప్రొఫైల్స్‌, ఆడిష‌న్ టేప్స్‌ను పంపిచాల‌ని దర్శక నిర్మాతలు కోరారు. ఆసక్తి ఉన్న వాళ్లు వెంటనే స్పందించాలని పేర్కొన్నారు. 9 నుంచి 14 సంవ‌త్స‌రాల అమ్మాయిల‌‌కు డ్యాన్స్‌ల‌తో పాటు జిమ్మాస్టిక్స్ కూడా తెలిసి ఉండాల‌ని చెప్పారు. అలాగే 20-35 ఏళ్ల మ‌ధ్య వ‌య‌స్సు ఉన్న పురుషుల‌కు డ్యాన్సింగ్‌, మార్ష‌ల్స్ ఆర్ట్స్‌పై అవగాహన ఉండాల‌ని తెలిపారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

వైష్ణ‌వ్‌తేజ్‌-కృతిశెట్టికి మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ భారీ బహుమానం..

మెగా మేనల్లుడు వైష్ణవ్‌తేజ్‌, కృతిశెట్టి హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అయిన చిత్రం ‘ఉప్పెన’. ఈనెల 12న విడుదలైన ఈ చిత్రం బాక్సాపీస్‌ వద్ద దూసుకుపోతోంది. ఈ సినిమా ఇప్పటికే రూ.70...

అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప’లో రష్మిక పాత్ర ఇదే..!!

స్టైలిష్‌ స్టార్‌ అల్లు అ​ర్జున్‌ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’. క్రియేటివ్‌ డైరెక్టర్‌ సుకుమార్‌ రూపొందిస్తున్న ఈ చిత్రం గత నెల తూర్పుగోదావరి జిల్లా రంపచోడవరంలోని మారేడుమల్లీ ఆటవీ ప్రాంతంలో...

శర్వానంద్ “శ్రీకారం” టైటిల్ సాంగ్ విడుదల

త్రివిక్రమ్ విడుదల చేసిన శర్వానంద్ “శ్రీకారం" టైటిల్ సాంగ్.  మిక్కీ జే మేయర్ సంగీతం.  రామ జోగయ్య శాస్త్రి రచన చేసిన పాట ఆకట్టుకున్నది అనే చెప్పాలి.  యువ రైతు...

మహిళ అంటే మాతృత్వం ఒకటే కాదు….అంతకు మించి… ఎమోషనల్ యాడ్ – మహిళా దినోత్సవం స్పెషల్

అంతర్జాతీయ మహిళా దినోత్సవం సందర్భంగా మాన్ కైండ్ ఫార్మా - ప్రేగా న్యూస్ యాడ్ వైరల్ అవుతోంది.  ఇందులో ప్రముఖ నటి మోనా సింగ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు.  బ్రహ్మ...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు