Home ప్రత్యేకం క్లాప్ డైరెక్టర్ నుంచి నటుడు, నిర్మాత స్థాయికి - నాచురల్ స్టార్ నానికి పుట్టిన రోజు...

క్లాప్ డైరెక్టర్ నుంచి నటుడు, నిర్మాత స్థాయికి – నాచురల్ స్టార్ నానికి పుట్టిన రోజు శుభాకాంక్షలు

సినిమా జీవితం అనుకున్నాడు.  ఒక రకంగా సినిమాలకు బానిస అయ్యాడు.  ఇదంతా దర్శకుడు మణి రత్నం ప్రభావం.  నాని కి సినిమా దర్శకుడు అవ్వాలన్న బలమైన కోరిక ఉండేది.  తన దూరపు బంధువైన నిర్మాత అనిల్ ద్వారా, రాధా గోపాలం సినిమా క్లాప్ డైరెక్టర్ గా చేశాడు.  ఆ తరవాత అల్లరి బుల్లోడు, ఢీ,, అస్త్రం చిత్రాలకు కూడా పని చేశాడు.  ఒక సంవత్సరం పాటు నాన్ స్టాప్ నాని అనే కార్యక్రమానికి ఆర్ జె గా పని చేశాడు. 

ఆ తర్వాత ఇంద్రగంటి మోహన కృష్ణ సినిమా “అష్ట చమ్మ” ద్వారా 2008 లో తెలుగు తెరకు హీరో గా పరిచయమయ్యాడు.  ఈ సినిమా లో నాని నటనకు మంచి మార్కులు పడ్డాయి.  ఆ వెంటనే రైడ్, స్నేహితుడా చిత్రాలు చేసిన, సోలో హీరో గా భీమిలి కబడ్డీ జట్టు సినిమాతో మంచి పేరు వచ్చింది.  అలా మొదలైంది, పిల్ల జమిందార్ వంటి నటనకు అవకాశమున్న పాత్రల ద్వారా ప్రేక్షకులకు మరింత చేరువయ్యాడు. పాత్ర నిడివి తక్కువగా ఉన్న, రాజ మౌళి “ఈగ” లో సమంత సరసన నటించారు.

అయితే నాని కి కమర్షియల్ స్టేటస్ తెచ్చిపెట్టిన సినిమా మాత్రం భలే భలే మగాడివోయ్.  మతి మరపు ఉన్న క్యారెక్టర్ తో అద్భుతమైన టైమింగ్ తో తాన నాచురల్ స్టార్ ఎందుకయ్యాడో మరో సారి నిరూపించాడు.  ఆ తర్వాత ఎనిమిది వరస హిట్లతో స్టార్ స్టేటస్ అందుకున్నాడు.  ఆ తరువాత కొన్ని పరాజయాలు పలకరించినా, నాని నటనను ఎప్పుడు ప్రేక్షకులు ఆదరించారు.  త్వరలో యాభై సినిమాల మైలు రాయిని కూడా అందుకోబోతు న్నాడు

నిర్మాత గా మారి  కొత్త దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ను ప్రోత్సహిస్తూ “అ” అనే సినిమా తీశాడు.   ఆ సినిమా కు జాతీయ స్థాయిలో అవార్డులు కూడా వచ్చాయి.  విశ్వక్ సేన్ “హిట్” అనే థ్రిల్లర్ ని కూడా రూపొందించారు.

ఇప్పుడు టక్ జగదీశ్ చిత్రం చేస్తున్నారు.  బుధవారం నాచురల్ స్టార్ నాని పుట్టిన రోజు సంధర్భం గా టక్ జగదీశ్ టీజర్ నిన్న విడుదల చేశారు.  అంతే కాదండోయ్ 2018 లో స్టార్ మా బిగ్ బాస్-2 కు హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు.  2017 లో ఐఫా ఉత్సవానికి కూడా హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు.

ఈ రోజు ఈటీవీ “ఢీ” లో నాని కెరీర్ మీద ఒక స్పెషల్ పెర్ఫార్మన్స్ ఉంది

కామెడీ, యాక్షన్, ఎమోషన్ ఎలాంటి భావాలనైనా అలవోకగా పాలిగించగల మన నాచురల్ స్టార్ నానికి పుట్టిన రోజు శుభాకాంక్షలు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ప్రభాస్@రూ.100 కోట్లు.. భారతీయ చిత్ర సీమలో సంచలనం..

రెబల్ స్టార్ కృష్ణంరాజు వారసుడిగా టాలీవుడ్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన ప్రభాస్ తొలి సినిమాతోనే అందరినీ ఆకట్టుకున్నాడు. ఆ తర్వాత రొమాంటిక్, లవ్, యాక్షన్, ఫ్యామిలీ డ్రామా సినిమాలతో అగ్రహీరోగా...

ప‌వన్‌-క్రిష్ సినిమా నుండి పవర్ స్టార్ లుక్ లీక్.. వైర‌ల్ అవుతున్న ఫోటో

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ప‌వ‌న్‌క‌ల్యాణ్‌- సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ క్రిష్ కాంబినేష‌న్ లో సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. పీరియాడిక్ డ్రామా నేప‌థ్యంలో రూపొందనున్న ఈ సినిమాపై అభిమానుల్లో భారీగానే అంచ‌నాలు...

మొగలి రేకులు సీరియల్ “సాగర్ ఆర్ కే నాయుడు హీరో గా “షాదీ ముబారక్” ట్రైలర్ విడుదల

షాదీ ముబారక్ సినిమా ట్రైలర్ ఈ రోజు లాంచ్ చేశారు.  దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా కి పద్మశ్రీ దర్శకుడు.  రొమాంటిక్ కామెడీ గా ఈ చిత్రాన్ని మలిచారు. ...

“ఉప్పెన” మేకింగ్ వీడియో

వైష్ణవ తేజ్, కృతి శెట్టి జంట గా వచ్చిన సూపర్ హిట్ మూవీ "ఉప్పెన" మేకింగ్ వీడియో ని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ వారు రిలీజ్ చేశారు.  ఈ చిత్రాన్ని...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు