Home లేడీస్ స్పెషల్ పుత్రోత్సాహం లో కరీనా, సైఫ్

పుత్రోత్సాహం లో కరీనా, సైఫ్

బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కరీనా కపూర్ మరో సారి తల్లి అయ్యారు.  ఈ రోజు ముంబై లోని బ్రీచ్ కాండీ ఆసుపత్రి లో పండంటి మగబిడ్డకు జన్మనిచ్చారు.  తల్లి బిడ్డ పూర్తి ఆరోగ్యం తో ఉన్నట్లు సమాచారం.  కపూర్, ఖాన్ ఇంట సంబరాలు అంబరాన్నంటాయి.  ఈ జంట మొదటి సంతానం తైమూర్ అలీ ఖాన్ 2016 లో జన్మించాడు.  అన్నట్లు కరీనా ఇప్పుడు అమీర్ ఖాన్ తో లాల్ సింగ్ చద్దా లో నటిస్తున్నారు.  పుత్రోత్సాహం లో ఉన్న కరీనా, సైఫ్ ల ఫోటో ఒకటి వైరల్ అవుతోంది.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు