Home సినిమాలు బిగ్‌ ఎనౌన్స్‌మెంట్‌: డైరెక్టర్‌ బాబీతో చిరంజీవి మూవీ

బిగ్‌ ఎనౌన్స్‌మెంట్‌: డైరెక్టర్‌ బాబీతో చిరంజీవి మూవీ

మెగాస్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీగా అవుతున్నాడు. రీ ఎంట్రీలో ముందు కాస్త నెమ్మదిగా అడుగులు వేసిన చిరు, ఇప్పుడు ఒక సినిమా సెట్స్ మీద ఉండగానే మరో సినిమాను లైన్‌లో పెట్టేస్తున్నాడు. సైరా నరసింహా రెడ్డి లాంటి ప్రస్టీజియస్‌ సినిమా తరువాత కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఆచార్య సినిమాలో నటిస్తున్నాడు చిరు. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇప్పటికే చాలా వరకు పూర్తయ్యింది. ఆ తరువాత మలయాళ సూపర్‌ హిట్ సినిమా ‘లూసిఫర్‌’ను తెలుగులో రీమేక్ చేస్తున్నాడు. మోహన్‌ రాజా దర్శకత్వంలో తెరకెక్కబోతోన్న ‘లూసిఫర్‌’ సినిమా పూజా కార్యక్రమాలను నిర్వహించారు.అలాగే ఈ రెండు సినిమాల తర్వాత మెహర్‌ రమేష్‌ దర్శకత్వంలో ‘వేదాలమ్‌’ రీమేక్‌కు ప్లాన్చేశారు మెగాస్టార్.


కాగా, టాలీవుడ్ యంగ్ డైరెక్టర్‌ బాబీతో ఓ సినిమా ఉంటుందని  చిరంజీవి ప్రకటించాడు. తాజాగా ఆయన తన ట్విట్టర్‌ వేదికగా ఓ ఫొటోని షేర్‌ చేసి.. ఈ నలుగురు నా కెప్టెన్లు అంటూ పేర్కొన్నాడు.ఈ ఫోటోలో మెహర్‌ రమేష్‌, మోహన్‌ రాజా, కొరటాల శివ, బాబీ ఉన్నారు..వీరందరితో చిరు సినిమాలు చేయబోతున్నారు కాబట్టే నా కెప్టెన్లు అంటూ ప్రకటించారు.ప్రస్తుతం ‘లూసిఫర్‌’ రీమేక్‌ చిత్రీకరణ ఫిబ్రవరి నుంచి ఏకధాటిగా జరిపి, మధ్యలో మెహర్‌ రమేష్‌తో చేసే సినిమాని ప్రారంభించేలా చిరు కసరత్తు చేస్తున్నారట. మెహర్‌ రమేష్‌తో చేసే సినిమా సెట్‌పై ఉండగానే.. బాబీతో చేసే సినిమాని ప్రారంభించాలని.. ఈ ఏడాది చివరి వరకు దాదాపు ఈ సినిమాలన్నీ పూర్తి చేయాలని మెగాస్టార్ నిర్ణయించుకున్నట్లుగా తెలుస్తోంది.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు