Home సినిమాలు ముందుగానే రానున్న యశ్..కేజీఎఫ్ చాప్ట‌ర్ 2 రిలీజ్‌ డేట్‌ ఫిక్స్

ముందుగానే రానున్న యశ్..కేజీఎఫ్ చాప్ట‌ర్ 2 రిలీజ్‌ డేట్‌ ఫిక్స్

రాక్ స్టార్ యశ్ హీరోగా నటిస్తున్న కే జి ఎఫ్ 2 సినిమాపై అంచనాలు ఎలా ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న భారతీయులంతా ఈ సినిమా కోసం వెయిట్ చేస్తున్నారు. బాహుబలి తర్వాత ఆ స్థాయిలో క్రేజ్ సంపాదించుకున్న పాన్ ఇండియన్ సినిమా ఇదే కావడం విశేషం. కాగా, ఇటీవ‌లే య‌శ్ బ‌ర్త్ డే సంద‌ర్బంగా విడుద‌లైన టీజ‌ర్ కు ప్రేక్ష‌కులు విశేష ఆదరణ లభించింది.హోంబ‌లే ఫిలిమ్స్ బ్యాన‌ర్ పై ప్ర‌శాంత్‌నీల్ డైరెక్ట్ చేస్తున్న ఈ చిత్రంపై భారీ అంచ‌నాలే ఉన్నాయి.అయితే కేజీఎఫ్ చాప్ట‌ర్ 2 జూన్ 30న విడుద‌ల కానుంద‌ని ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు వార్త‌లు వ‌చ్చాయి. కానీ ఈ సినిమాకి  సంబంధించిన తాజా అప్‌డేట్ మ‌రొక‌టి ఇండ‌స్ట్రీలో చ‌క్క‌ర్లు కొడుతోంది.


‘కే జి ఎఫ్ 2’ మూవీ జూన్ 30న కాకుండా మే 30న అంటే నెల ముందుగానే వేసవి కానుకగా విడుద‌ల చేసేందుకు చిత్ర యూనిట్ ప్లాన్ చేస్తున్నార‌ని స‌మాచారం. యాక్షన్‌ థ్రిల్లర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో  రవీనా టాండన్‌, ప్రకాశ్‌ రాజ్‌, శ్రీనిధి శెట్టి కీలక ముఖ్యపాత్రలో కనిపించనున్నారు.  అధీరా పాత్రలో బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ నటిస్తున్నారు. తెలుగు, కన్నడ, తమిళ, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానున్న ఈ సినిమాలో రవీనా టాండన్‌, ప్రకాశ్‌ రాజ్‌, శ్రీనిధి శెట్టి ఇతర కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. షూటింగ్‌ దాదాపు పూర్తి  చేసుకున్న ఈ  మూవీ ప్రోస్ట్‌ ప్రొడక్షన్‌ పనుల్లో దర్శకుడు ప్రశాంత్‌నీల్‌ బిజీగా ఉన్నాడు.Attachments area

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

వైష్ణ‌వ్‌తేజ్‌-కృతిశెట్టికి మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ భారీ బహుమానం..

మెగా మేనల్లుడు వైష్ణవ్‌తేజ్‌, కృతిశెట్టి హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అయిన చిత్రం ‘ఉప్పెన’. ఈనెల 12న విడుదలైన ఈ చిత్రం బాక్సాపీస్‌ వద్ద దూసుకుపోతోంది. ఈ సినిమా ఇప్పటికే రూ.70...

అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప’లో రష్మిక పాత్ర ఇదే..!!

స్టైలిష్‌ స్టార్‌ అల్లు అ​ర్జున్‌ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’. క్రియేటివ్‌ డైరెక్టర్‌ సుకుమార్‌ రూపొందిస్తున్న ఈ చిత్రం గత నెల తూర్పుగోదావరి జిల్లా రంపచోడవరంలోని మారేడుమల్లీ ఆటవీ ప్రాంతంలో...

శర్వానంద్ “శ్రీకారం” టైటిల్ సాంగ్ విడుదల

త్రివిక్రమ్ విడుదల చేసిన శర్వానంద్ “శ్రీకారం" టైటిల్ సాంగ్.  మిక్కీ జే మేయర్ సంగీతం.  రామ జోగయ్య శాస్త్రి రచన చేసిన పాట ఆకట్టుకున్నది అనే చెప్పాలి.  యువ రైతు...

మహిళ అంటే మాతృత్వం ఒకటే కాదు….అంతకు మించి… ఎమోషనల్ యాడ్ – మహిళా దినోత్సవం స్పెషల్

అంతర్జాతీయ మహిళా దినోత్సవం సందర్భంగా మాన్ కైండ్ ఫార్మా - ప్రేగా న్యూస్ యాడ్ వైరల్ అవుతోంది.  ఇందులో ప్రముఖ నటి మోనా సింగ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు.  బ్రహ్మ...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు