Home సినిమాలు విడుదలకు ముందే భారీ రికార్డు సృష్టించిన 'సర్కారు వారి పాట'

విడుదలకు ముందే భారీ రికార్డు సృష్టించిన ‘సర్కారు వారి పాట’

సూపర్‌స్టార్‌ మహేశ్‌ కథానాయకుడిగా పరశురాం దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘సర్కారు వారి పాట’. ఈ సినిమా రెగ్యులర్‌ షూటింగ్‌ సోమవారం నుంచి దుబాయ్‌లో ప్రారంభమైంది. ఈ విషయాన్ని నిర్మాతలు అధికారికంగా తెలియజేశారు.  షూటింగ్స్‌ బిగిన్స్‌ అనే చిన్న పాటి వీడియో ప్రోమోతో పాటు ‘ఆక్షన్‌ యాక్షన్‌ బిగిన్స్‌’ అంటూ మెసేజ్‌ను పోస్ట్‌ చేసింది చిత్ర యూనిట్‌. భారీ బడ్జెట్ రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని మైత్రీ మూవీ మేకర్స్‌, 14 రీల్స్‌ ప్లస్‌, జీఎంబీ ఎంటర్‌టైన్మెంట్స్‌ పతాకాలపై నవీన్‌ ఎర్నేని, వై.రవిశంకర్‌, రామ్‌ ఆచంట, గోపీ ఆచంట నిర్మిస్తున్నారు. మహేశ్ సరసన కీర్తిసురేశ్‌ హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా..తమన్‌ సంగీతం అందిస్తున్నారు..


ఇక వెన్నెల కిషోర్, సుబ్బరాజులు కీలక పాత్రలో కనిపించన్నారు. అంతేగాక ఇతర భారీ తారాగణం నటిస్తున్నఈ చిత్రానికి సినిమాటోగ్ర‌ఫి: మ‌ధి, ఎడిటర్: మార్తాండ్ కె. వెంకటేష్. అయితే తాజాగా ‘స‌ర్కారు వారి పాట’ చిత్రం ప్ర‌పంచ వ్యాప్తంగా స‌రికొత్త రికార్డ్ సృష్టించింది.  కొంత కాలం నుంచి మహేష్ న‌టిస్తున్న‌ “సర్కారు వారి పాట” సినిమా హాష్ ట్యాగ్ ను ట్విట్టర్ లో ట్రెండ్ చేస్తూ మిలియన్స్ కొద్దీ ట్వీట్స్ తో అదరగొట్టారు. దీంతో ఆ  మార్క్ వంద మిలియ‌న్స్ క్రాస్ అయింది. ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు  ఏ సినిమా ట్యాగ్ కూడా ఈ రేంజ్‌లో ట్రెండ్ కాక‌పోవ‌డంతో మ‌హేష్ ఫ్యాన్స్ తో పాటు చిత్ర యూనిట్ కూడా ఆనందం వ్య‌క్తం చేస్తున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు