Home సినిమాలు కేజీఎఫ్‌ 2 బిజినెస్‌ ఎన్ని కోట్లో తెలుసా..చూస్తే నోరెళ్ళబెట్టాల్సిందే!

కేజీఎఫ్‌ 2 బిజినెస్‌ ఎన్ని కోట్లో తెలుసా..చూస్తే నోరెళ్ళబెట్టాల్సిందే!

యావత్తు భారత సినీ పరిశ్రమ ఆస‌క్తిగా ఎదురుచూస్తోన్న పాన్ ఇండియా మూవీస్‌లో ‘కె.జి.యఫ్: చాప్టర్ 2’ ఒక‌టి. క‌న్నడ రాక్‌స్టార్ యశ్ హీరోగా సెన్సేష‌న‌ల్ డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ నీల్ ద‌ర్శక‌త్వంలో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. భారీ బ‌డ్జెట్‌, హై టెక్నిక‌ల్ వేల్యూస్‌తో హోంబ‌లే ఫిలింస్ బ్యాన‌ర్‌పై విజ‌య్ కిర‌గందూర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

కాగా..ఈ సినిమా తొలి భాగం సృష్టించిన సంచలనం అంతా ఇంతా కాదు. రూ .200 కోట్ల వసూళ్లు చేసిన తొలి కన్నడ సినిమాగా నిలిచింది‌. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా ఓవర్సీస్ హక్కుల కోసం ఏకంగా 80 కోట్లు డిమాండ్ చేస్తున్నారని సమాచారం.అలాగే కన్నడలో ఈ సినిమాను 100 కోట్లకు పైగా అమ్మడానికి చూస్తున్నారని తెలుస్తోంది. ఇక తెలుగులో కూడా ఏకంగా 70 కోట్లు చెప్తున్నారని తెలుస్తోంది. మరోవైపు హిందీలో కూడా ఈ సినిమాకు 50 కోట్లకు పైగానే రైట్స్ చెప్తున్నట్లు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. మొత్తానికి కెజిఎఫ్ 2 సినిమా బిజినెస్ 200 కోట్లకు పైగానే జరుగుతుందని సమాచారం.

కాగా, ఈ చిత్రాన్ని కన్నడతో పాటు హిందీ, తెలుగు, తమిళం, మలయాళంలో విడుదల చేస్తున్నారు. ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ వారాహి చ‌ల‌న చిత్రం తెలుగులో ఈ చిత్రాన్ని విడుద‌ల చేస్తుంది. ఇదిలా ఉంటే, రాఖీ భాయ్‌ని ఢీకొట్టే అధీర పాత్రను బాలీవుడ్ నటుడు సంజ‌య్ ద‌త్ పోషించారు. మ‌రో కీల‌క పాత్రలో ర‌వీనా టాండ‌న్ క‌నిపించ‌నున్నారు. శ్రీనిధి శెట్టి హీరోయిన్‌గా న‌టించిన ఈ చిత్రంలో ఇంకా ప్రకాశ్ రాజ్‌, అనంత్ నాగ్‌, రావు ర‌మేశ్ కీల‌క పాత్రలు పోషించారు. భువ‌న్ గౌడ సినిమాటోగ్రఫి అందించిన ఈ చిత్రానికి ర‌వి బ‌స్రూర్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ప్రపంచ ధనవంతుల జాబితా ఇదే.. 6.09 లక్షల కోట్ల సంపదతో 8వ స్థానంలో ముఖేశ్ అంబానీ

భారతీయ అపర కుబేరుడు ముకేశ్‌ అంబానీ.. ప్రపంచ సంపన్నుల జాబితాలో దూసుకుపోతున్నారు. హురున్‌ ప్రపంచ కుబేరుల జాబితాలో రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ లిమిటెడ్‌ (ఆర్ఐఎల్) అధినేత రూ. 6.09 లక్షల కోట్ల...

ఏప్రిల్ 14న ‘సలార్’ విడుదల చేయడం వెనకున్న అసలు కారణం ఇదేనా.?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్‌ సినిమాలు ఒకొక్కటిగా విడుదల తేదీల్ని ఖరారు చేసుకుంటున్నాయి. ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘రాధేశ్యామ్‌’, ‘ఆది పురుష్‌’ చిత్రాల విడుదల ఎప్పుడనేది ఇప్పటికే తేలిపోయింది. తాజాగా...

ఎన్టీఆర్ సినిమాలో యంగ్ హీరో.. బ్లాక్ బస్టర్ కోసం త్రివిక్రమ్ మాస్టర్ ప్లాన్!

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్‌తో మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ సినిమా ప్రకటించిన తరవాత ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎప్పుడు పట్టాలెక్కుతుందా అని అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సినిమా గురించి ఎప్పుడెప్పుడు ఏ...

థియేటర్‌లో ‘హాకీ’ ఆడేందుకు దూసుకొస్తున్న ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’

సందీప్‌ కిషన్, లావణ్యా త్రిపాఠి జంటగా నటించిన న్యూఏజ్‌ స్పోర్ట్స్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’. డెన్నిస్‌ జీవన్‌ కనుకొలను దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్‌ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్‌ అగర్వాల్‌...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు