Home సినిమాలు ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ తో మూవీపై హ‌రీష్ శంకర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ తో మూవీపై హ‌రీష్ శంకర్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, మాస్ దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ కాంబినేషన్ లో ఓ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే.. ఈ సినిమాని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ సంస్థ భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మిస్తోంది. పవన్ కళ్యాణ్ కి ఇది 28 వ చిత్రం కావడం విశేషం.. ఇక ఇప్పటికే పవన్, హరీష్ కాంబినేషన్ లో వచ్చిన గబ్బర్ సింగ్ చిత్రం భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. మళ్ళీ ఇదే కాంబినేషన్ నుంచి ఎనిమిదేళ్ళ తరవాత సినిమా వస్తుండడంతో సినిమా పైన భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

అయితే ఈ మూవీకి సంబంధించి ఎలాంటి అప్‌డేట్ లేక‌పోవ‌డంతో హ‌రీష్ శంక‌ర్‌ని చాలా మంది ఎప్పుడు సినిమా స్టార్ట్ అవుతుంద‌ని అడుగుతున్నార‌ట‌. ఈ నేపథ్యంలో హరీష్ శంకర్ మాట్లాడుతూ..”పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా గురించి అప్‌డేట్ ఇవ్వమ‌ని చాలా మంది అడుగుతున్నారు. అప్‌డేట్ కాదు అప్ టూ డేట్ అన్ని స‌క్రమంగా జ‌రుగుతున్నాయి. సమయం వ‌చ్చిన‌ప్పుడు ఆ సినిమా గురించి త‌ప్ప‌క చెబుతాను” అని హ‌రీష్ శంక‌ర్ ఉప్పెన వేదిక‌గా మాట్లాడాడు. కాగా..వ‌చ్చే ఏడాది ఈ మూవీ సెట్స్ పైకి వెళ్ళ‌నున్న‌ట్టు స‌మాచారం. ప్ర‌స్తుతం ప‌వన్ క‌ళ్యాణ్ .. క్రిష్ సినిమాతో పాటు అయ్య‌ప్ప‌నుమ్ కోషియుమ్ రీమేక్ చిత్రాల‌తో బిజీగా ఉన్నాడు. ఈ రెండు పూర్త‌య్యాక హ‌రీష్ శంక‌ర్ మూవీ మొద‌లు పెట్ట‌నున్నాడు.

కాగా..అంతకుముందు ఉప్పెన ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ నిర్వహించగా.. హరీష్ శంకర్ తన స్పీచ్‌తో అదరగొట్టారు. మెగాస్టార్ ముందే మెగా పంచ్‌లు పేల్చారు.హరీష్ శంకర్ మాట్లాడుతూ.. ‘ఉప్పెన ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి వస్తున్నప్పుడు బయట చిరంజీవి గారి కటౌట్ కనిపించింది. మనసు ఎక్కడికో వెళ్ళిపోయింది. ఎక్కడ మొగల్తూరు.. ఎక్కడ చెన్నై.. ఎక్కడ ప్రయాణం.. ఎంతటి ప్రస్థానం.. వైష్ణవ్ తేజ్ వరకూ వచ్చింది.. ఇంకెంత దూరం వెళ్తుందో.నిజంగా భారతదేశంలో రాజ్ కపూర్ గారి తరువాత అంతటి అదృష్టం మళ్లీ మీకే (చిరంజీవి) దక్కింది సార్. ఈ అదృష్టం రాసిపెట్టి ఉండాలంతే. ఒక ఫ్యామిలీని ఇంతలా ఆదరించడం అంటే అది పూర్వజన్మ సుకృతం అని హరీష్ శంకర్ పేర్కొన్నాడు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు