Home సినిమాలు విడుదలకు ముందే 'ఆచార్య' హంగామా.. మెగాస్టార్ సినిమాకు మరో భారీ ఆఫర్!

విడుదలకు ముందే ‘ఆచార్య’ హంగామా.. మెగాస్టార్ సినిమాకు మరో భారీ ఆఫర్!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తుతం ‘ఆచార్య’ సినిమాతో బిజీగా ఉన్నారు. సక్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్టర్ కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ప్రతిష్టాత్మకంగా రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రాన్ని శ్రీమతి సురేఖ కొణిదెల సమర్పణలో కొణిదెల ప్రొడక్షన్ కంపెనీ, మ్యాట్నీ ఎంటర్‌టైన్మెంట్ బ్యానర్లపై రామ్ చరణ్, నిరంజన్ రెడ్డి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. మణిశర్మ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. మే 13న ఈ సినిమా విడుదలవుతుంది. ఈ సినిమాపై ఇటు మెగా అభిమానులతో పాటు అటు ప్రేక్షకుల్లోనూ భారీ అంచనాలున్నాయి. ఇటీవల విడుదలైన టీజర్‌తో ఈ అంచనాలు రెట్టింపు అయ్యాయి.

ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా థియేట్రికల్ హక్కుల కోసం భారీ పోటీ నెలకొంది. ఇప్పటికే నైజాం థియేట్రికల్‌ హక్కులను వరంగల్‌ శ్రీను రూ.42 కోట్లకు దక్కించుకున్నట్లు సమాచారం..అలాగే తాజా ప్రకారం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో థియేట్రికల్ రైట్స్ ద్వారానే ‘ఆచార్య’ రూ.120 కోట్లకు పైగా బిజినెస్ చేసింది. అలాగే ‘ఆచార్య’ సినిమా ఓవర్‌సీస్‌ హక్కులను ప్రముఖ సంస్థ ఫారస్‌ సంస్థ రూ.11 కోట్లకు దక్కించుకుందని సమాచారం. కరోనా మహమ్మారి నుంచి కొలుకున్న చిత్ర పరిశ్రమ ఇప్పుడిపుడే గాడినపడుతుంది. ఈ నేపథ్యంలో సినిమాలకు సంబంధించిన కలెక్షన్స్  ఎలా ఉంటాయోనని అందరిలో తెలియని ఓ ఆసక్తి నెలకొంది. ఈ తరుణంలో ‘ఆచార్య’ సినిమాకు ఓవర్‌సీస్‌లో భారీ రికార్డ్‌తో బిజినెస్‌ డీల్‌ పూర్తయ్యింది. ఫారస్‌  సంస్థ భారీ మొత్తం చెల్లించి ‘ఆచార్య’ హక్కులను దక్కించుకోవడం ఇప్పటి పరిస్థితుల్లో ఓ రికార్డ్‌ అంటూ సినీ విశ్లేషకులు పేర్కొంటున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ప్రపంచ ధనవంతుల జాబితా ఇదే.. 6.09 లక్షల కోట్ల సంపదతో 8వ స్థానంలో ముఖేశ్ అంబానీ

భారతీయ అపర కుబేరుడు ముకేశ్‌ అంబానీ.. ప్రపంచ సంపన్నుల జాబితాలో దూసుకుపోతున్నారు. హురున్‌ ప్రపంచ కుబేరుల జాబితాలో రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ లిమిటెడ్‌ (ఆర్ఐఎల్) అధినేత రూ. 6.09 లక్షల కోట్ల...

ఏప్రిల్ 14న ‘సలార్’ విడుదల చేయడం వెనకున్న అసలు కారణం ఇదేనా.?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్‌ సినిమాలు ఒకొక్కటిగా విడుదల తేదీల్ని ఖరారు చేసుకుంటున్నాయి. ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘రాధేశ్యామ్‌’, ‘ఆది పురుష్‌’ చిత్రాల విడుదల ఎప్పుడనేది ఇప్పటికే తేలిపోయింది. తాజాగా...

ఎన్టీఆర్ సినిమాలో యంగ్ హీరో.. బ్లాక్ బస్టర్ కోసం త్రివిక్రమ్ మాస్టర్ ప్లాన్!

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్‌తో మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ సినిమా ప్రకటించిన తరవాత ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎప్పుడు పట్టాలెక్కుతుందా అని అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సినిమా గురించి ఎప్పుడెప్పుడు ఏ...

థియేటర్‌లో ‘హాకీ’ ఆడేందుకు దూసుకొస్తున్న ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’

సందీప్‌ కిషన్, లావణ్యా త్రిపాఠి జంటగా నటించిన న్యూఏజ్‌ స్పోర్ట్స్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’. డెన్నిస్‌ జీవన్‌ కనుకొలను దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్‌ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్‌ అగర్వాల్‌...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు