Home సినిమాలు జాంబీరెడ్డి’ 3 డేస్ కలెక్షన్స్.. ప్రాఫిట్ జోన్ లోకి ఎంటర్! తేజ సజ్జ హవా చూస్తే..

జాంబీరెడ్డి’ 3 డేస్ కలెక్షన్స్.. ప్రాఫిట్ జోన్ లోకి ఎంటర్! తేజ సజ్జ హవా చూస్తే..

‘ఇంద్ర’లో చిన్ననాటి చిరంజీవిగా.. ‘కలిసుందాం రా’లో చిరువెంకటేశ్‌గా.. ఇలా ఎన్నో సినిమాల్లో స్టార్‌ హీరోలకు బ్యాక్‌డ్రాప్‌ పాత్రలను పోషించి మెప్పించిన నటుడు తేజ సజ్జ. చాలాకాలం తర్వాత ఇటీవల ‘ఓబేబీ’లో కీలకపాత్ర చేసి అలరించాడు. ఇప్పుడు ఓ వినూత్నమైన చిత్రం ‘జాంబీరెడ్డి’తో హీరోగా వచ్చాడు. డైరెక్టర్‌ ప్రశాంత్‌వర్మ దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కింది. ఆనంది, దక్ష నగార్కర్‌ కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ఫిబ్రవరి 5వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకొచ్చిన ఈ సినిమా తొలి రోజు నుంచి పాజిటివ్ టాక్ తెచ్చుకొని బాక్సఫీసు వద్ద కాసుల వర్షం కురిపిస్తోంది.

కాగా..‘జాంబీరెడ్డి’ మూవీ తొలి మూడు రోజులు పూర్తయ్యేసరికి బ్రేక్ ఈవెన్‌కి దగ్గరైందని తెలుస్తోంది. తొలి రోజు ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణలో కలిపి 1.5 కోట్ల గ్రాస్, 91 లక్షల నెట్ వసూళ్లను రాబట్టిన ఈ సినిమా రెండో రోజు అదే జోరు కొనసాగించింది. మొత్తంగా రెండు రోజుల్లో కలిపి ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.4.63 కోట్ల గ్రాస్ వసూలు చేసినట్టు చిత్రయూనిట్ అధికారికంగా ప్రకటించింది. ఇందులో డిస్ట్రిబ్యూటర్ షేర్ విలువ రూ.2 కోట్ల పైనే ఉందని తెలిసింది. ఇక మూడో రోజు వీకెండ్ (ఆదివారం) కావడంతో కలెక్షన్స్‌లో పెద్దగా మార్పు కనిపించలేదు.

మొత్తంగా మూడో రోజుకు గాను 1.6 కోట్ల నెట్, 2.85 కోట్ల గ్రాస్ వసూళ్లను సాధించింది. ఇక మొత్తంగా చూస్తే తొలి మూడు రోజులు ముగిసేసరికి మొత్తంగా 4.25 కోట్ల నెట్ కలెక్షన్స్ వచ్చినట్లు సమాచారం. కాగా, ‘జాంబీరెడ్డి’ కలెక్షన్ల జోరు చూస్తుంటే మరో ఒకటి లేదా రెండు రోజుల్లో ఈ సినిమా బ్రేక్ ఈవెన్ క్రాస్ అవుతుందని సినీ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

కాగా,‘జాంబీరెడ్డి’ సినిమాప్రాంతాల వారీగా మూడో రోజు కలెక్టన్ రిపోర్ట్ పరిశీలిస్తే..
నైజాం- 56 లక్షలుసీడెడ్‌- 29 లక్షలుఉత్తరాంధ్ర- 17 లక్షలుగుంటూరు-16 లక్షలుకృష్ణా- 14.4 లక్షలుతూర్పు గోదావరి- 10 లక్షలుపశ్చిమ గోదావరి- 9 లక్షలునెల్లూరు- 9 లక్షలు

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ప్రభాస్@రూ.100 కోట్లు.. భారతీయ చిత్ర సీమలో సంచలనం..

రెబల్ స్టార్ కృష్ణంరాజు వారసుడిగా టాలీవుడ్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన ప్రభాస్ తొలి సినిమాతోనే అందరినీ ఆకట్టుకున్నాడు. ఆ తర్వాత రొమాంటిక్, లవ్, యాక్షన్, ఫ్యామిలీ డ్రామా సినిమాలతో అగ్రహీరోగా...

ప‌వన్‌-క్రిష్ సినిమా నుండి పవర్ స్టార్ లుక్ లీక్.. వైర‌ల్ అవుతున్న ఫోటో

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరో ప‌వ‌న్‌క‌ల్యాణ్‌- సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ క్రిష్ కాంబినేష‌న్ లో సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. పీరియాడిక్ డ్రామా నేప‌థ్యంలో రూపొందనున్న ఈ సినిమాపై అభిమానుల్లో భారీగానే అంచ‌నాలు...

మొగలి రేకులు సీరియల్ “సాగర్ ఆర్ కే నాయుడు హీరో గా “షాదీ ముబారక్” ట్రైలర్ విడుదల

షాదీ ముబారక్ సినిమా ట్రైలర్ ఈ రోజు లాంచ్ చేశారు.  దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా కి పద్మశ్రీ దర్శకుడు.  రొమాంటిక్ కామెడీ గా ఈ చిత్రాన్ని మలిచారు. ...

“ఉప్పెన” మేకింగ్ వీడియో

వైష్ణవ తేజ్, కృతి శెట్టి జంట గా వచ్చిన సూపర్ హిట్ మూవీ "ఉప్పెన" మేకింగ్ వీడియో ని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ వారు రిలీజ్ చేశారు.  ఈ చిత్రాన్ని...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు