Home సినిమాలు టక్ జగదీష్’ స్పెషల్ సర్‌ప్రైజ్.. సేవ్ ది డేట్ అంటూ నాని ప్రకటన

టక్ జగదీష్’ స్పెషల్ సర్‌ప్రైజ్.. సేవ్ ది డేట్ అంటూ నాని ప్రకటన

నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని హీరోగా శివ నిర్వాణ ద‌ర్శక‌త్వంలో వస్తోన్న చిత్రం ‘ట‌క్ జ‌గ‌దీష్’. ఈ సినిమా షూటింగ్ ముగింపు ద‌శ‌లో ఉంది. ఈ చిత్రంలో రీతు వ‌ర్మ, ఐశ్వర్యా రాజేష్ హీరోయిన్లుగా న‌టిస్తున్నారు. నాని న‌టిస్తోన్న ఈ  చిత్రాన్ని షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యాన‌ర్‌పై సాహు గార‌పాటి, హ‌రీష్ పెద్ది సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు

కాగా..నాని ఫ్యాన్స్ ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న క్రేజీ అప్‌డేట్ రానే వ‌చ్చింది. నాని మ్యూజిక‌ల్ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్ ఫిబ్ర‌వ‌రి 13 నుంచి మొద‌లు కానుంది. థ‌మ‌న్ కంపోజ్ చేసిన తొలి లిరిక‌ల్ వీడియో సాంగ్ “ఇంకోసారి ఇంకోసారి..” ఫిబ్ర‌వరి 13న లాంఛ్ కానుంది. బ్లూ టీష‌ర్టు-వైట్ జీన్ ప్యాంట్ లుక్ లో ఉన్న నాని  అంద‌మైన ప్ర‌దేశంలోబండ‌రాయిపై కూర్చొని నీలిరంగు డిజైన్‌డ్ పంజాబీ డ్రెస్ లో మెరిసిపోతున్న రీతూవ‌ర్మ చేయి ప‌ట్టుకుని ప్ర‌పోజ్ చేస్తున్న‌ట్టుగా ఉన్న స్టిల్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది..నాని-రీతూ ఇద్దరూ చిరునవ్వులు చిందిస్తున్న ఈ స్టిల్ అంద‌రినీ ఆక‌ట్టుకుంటోంది. సాంగ్ పోస్ట‌ర్ చూస్తుంటే నాని-రీతూ కాంబినేష‌న్ లోని ఈ పాట సంగీత అభిమానుల్ని ఆకట్టుకోవడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది.

ఇదిలావుండగా..నాని హీరోగా న‌టించిన హిట్ మూవీ ‘నిన్నుకోరి’తో ప‌రిచ‌య‌మై.. రెండో సినిమా ‘మ‌జిలీ’తోనూ సూప‌ర్ హిట్ సాధించిన శివ నిర్వాణ ద‌ర్శక‌త్వం వ‌హిస్తుండ‌టంతో ‘ట‌క్ జ‌గ‌దీష్‌’పై అంచ‌నాలు భారీగా ఉన్నాయి. టైటిల్‌తోటే ఆస‌క్తిని రేకెత్తిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇదివ‌ర‌కు విడుద‌ల చేసిన ఫస్ట్ లుక్ ఫ్యాన్స్‌ను బాగా ఆక‌ట్టుకుంది. సెన్సేష‌న‌ల్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ ఎస్‌. త‌మ‌న్ స్వరాలు కూరుస్తున్న ఈ సినిమాకు ప్రసాద్ మూరెళ్ల సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా ప‌నిచేస్తున్నారు. ప్రవీణ్ పూడి ఎడిటర్. వెంకట్ ఫైట్స్ కంపోజ్ చేస్తున్నారు. ఇంకా ఈ చిత్రంలో జ‌గ‌ప‌తిబాబు, రావు ర‌మేష్‌, న‌రేష్‌ ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ఐదుగురు అమ్మాయిల ప్రయాణం – సీత ఆన్ ది రోడ్

క్రియేటివిటీ కి బౌండరీలు లేవు.  ఎవరైనా తమ క్రియేటివ్ ని పబ్లిక్ అందుబాటులోకి తీసుకు రావచ్చు.  అందుకు సోషల్ మీడియా ప్లాట్ ఫామ్ లు ఎంత గానో ఉపయోగ పడుతున్నాయి. ...

ఘంటసాల భగవద్గీత… ఇన్ఫోటైన్మెంట్ గురు” యూట్యూబ్ ఛానల్ లో

ప్రతి ప్రశ్నకు సమాధానం, ప్రతి సమస్యకు పరిష్కారం భగవద్గీత లో దొరుకుంది.   ఘంటసాల భగవద్గీత శ్లోకాల తాత్పర్యం తో సహా మీ కోసం. “ఇన్ఫోటైన్మెంట్ గురు”...

ఆ సూపర్ ‘హిట్’ చిత్రానికి సీక్వెల్ అనౌన్స్ చేసిన నాని..

నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో వాల్ పోస్ట‌ర్ సినిమా బ్యాన‌ర్‌పై యువ హీరో విశ్వక్ సేన్ కథానాయకుడుగా తెరకెక్కిన చిత్రం 'హిట్‌'. 'ది ఫ‌స్ట్ కేస్‌' ట్యాగ్ లైన్‌. శైలేష్...

నిత్యా మీనన్ “నిన్నిలా నిన్నిలా” నేరుగా ఓ టి టి లో

నిత్యా మీనన్, రీతూ వర్మ, అశోక్ సెల్వన్ ప్రధాన పాత్రల లో నటించిన " నిన్నిలా నిన్నిలా " చిత్రం నేరుగా జీ ప్లెక్స్ లో ఫిబ్రవరి 26 న...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు