Home సినిమాలు వేలంటైన్స్ డే గిఫ్ట్: 'ల‌వ్‌స్టోరి' నుంచి సాంగ్ రిలీజ్

వేలంటైన్స్ డే గిఫ్ట్: ‘ల‌వ్‌స్టోరి’ నుంచి సాంగ్ రిలీజ్

యువ కథానాయకుడు అక్కినేని నాగ‌చైత‌న్య‌ హీరోగా  శేఖ‌ర్ క‌మ్ముల ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెరకెక్కుతున్న ప్రేమ‌క‌థా చిత్రం ‘ల‌వ్‌స్టోరి. సాయిప‌ల్ల‌వి హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ కార్య‌క్ర‌మాలు శ‌ర‌వేగంగా జ‌రుగుతున్నాయి. ‘ఫిదా’ త‌ర్వాత శేఖ‌ర్ క‌మ్ముల ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాను ఏప్రిల్ 16న విడుద‌ల చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని శ్రీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్ ఎల్ఎల్ పీ, అమిగోస్ క్రియేషన్స్ సంస్థలు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. కె నారాయణదాస్ నారంగ్, పి. రామ్మోహన్ రావు నిర్మాతలు. రాజీవ్ కనకాల, ఈశ్వరీ రావు, దేవయాని ఇతర కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు.

కాగా, ఫిబ్రవరి14న ప్రేమికుల రోజున ‘లవ్‌ స్టోరీ’ చిత్రబృందం ప్రేమికులకు అద్భుతమైన మెలోడి సాంగ్‌ను కానుకగా ఇచ్చింది. ఈ సినిమాలో ‘నీ చిత్రం చూసి..’అంటూ సాగుతున్న సాంగ్‌ లిరికల్‌ వీడియో విడుదల చేశారు. అనురాగ్‌ కులకర్ణి ఆలపించిన ఈ గీతానికి సంగీత దర్శకుడు పవన్‌ సీహెచ్‌ స్వరకల్పన చేశారు. మిట్టపల్లి సురేందర్‌ సాహిత్యానందించారు. ఇప్పటికే ఇందులోని ‘ఏయ్‌ పిల్లా..’అనే పాట సంగీత ప్రియుల‌ని ఎంత‌గానో ఆక‌ట్టుకుంటుంది. అలాగే తాజాగా విడుదలైన ‘నీ చిత్రం చూసి..’ పాట ప్రేమికుల గుండెల్ని పిండేస్తోంది. మరి ఈ పాటను మీరు కూడా చూసి ఎంజాయ్ చేయండి.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

‘గ‌జ‌కేస‌రి’గా వస్తోన్న కేజీఎఫ్ ఫేమ్ యశ్.. ఆకట్టుకుంటున్న టీజర్

క‌న్న‌డ స్టార్ డైరెక్టర్ ప్ర‌శాంత్ నీల్ తెర‌కెక్కించిన కేజీఎఫ్ చిత్రంతో పాన్ ఇండియా స్టార్‌గా మారాడు యువ హీరో యశ్. ఇప్పుడు ఆయ‌న చేస్తున్న ప్ర‌తి సినిమాను జాతీయ మీడియా...

మెగా డాట‌ర్ నిహారిక కొత్త సినిమా.. ముఖ్య పాత్రలో ‘మక్కల్‌ సెల్వన్‌’ విజయ్‌ సేతుపతి

మెగా డాటర్ నిహారిక కొణిదెల హీరోయిన్ గా నటించిన తమిళ చిత్రం ‘ఒరు నల్లనాళ్ పాత్తు సొల్రేన్’. మక్కల్‌ సెల్వన్‌ విజయ్‌ సేతుపతి ముఖ్య పాత్రలో నటించారు. ఆరుముగ కుమార్‌...

‘నాంది’ 7 రోజుల కలెక్షన్స్: మోత మోగిస్తోన్న అల్లరోడు

టాలీవుడ్ లో వైవిధ్యమైన చిత్రాల్లో నటిస్తూ.. హీరోగా హవా నడిపిస్తున్న అల్లరి నరేష్.. గత కొన్నేళ్లుగా సరైన హిట్ పడక ఉవ్విళ్లూరుతున్నాడు. విభిన్న పాత్రలు పోషిస్తూ మెప్పు పొందుతున్నా సోలో...

నితిన్ ‘చెక్’ మూవీ రివ్యూ:

నటీనటులు : నితిన్‌, రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌, ప్రియా ప్రకాశ్‌ వారియర్‌, సంపత్‌ రాజ్‌, పోసాని కృష్ణ మురళీ తదితరులు నిర్మాతలు : వి. ఆనంద...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు