Home సినిమాలు ఇక సమరమే అంటున్న సుమంత్.. ఆసక్తికరంగా 'క‌ప‌ట‌ధారి' థీమ్ ట్రైల‌ర్

ఇక సమరమే అంటున్న సుమంత్.. ఆసక్తికరంగా ‘క‌ప‌ట‌ధారి’ థీమ్ ట్రైల‌ర్

వైవిధ్య‌మైన చిత్రాల్లో న‌టించ‌డానికి ఆస‌క్తి చూపించే టాలీవుడ్ హీరో సుమంత్ మ‌రో విభిన్న‌మైన పాత్ర‌లో ఆక‌ట్టుకోవ‌డానికి సిద్ధ‌మ‌య్యారు. ఆయన నటించిన తాజా సినిమా ‘క‌ప‌ట‌ధారి’. క‌న్న‌డలో సూప‌ర్ హిట్ సాధించిన `కావ‌లుధారి` సినిమాకు ఇది రీమేక్‌. స‌స్పెన్స్ థ్రిల్ల‌ర్‌గా ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్న ఈ సినిమాలో సుమంత్ ట్రాఫిక్ ఇన్‌స్పెక్ట‌ర్ పాత్ర‌లో న‌టించారు. కాగా, ఆర్కియాల‌జీలో ఎప్పుడో జ‌రిగిన హ‌త్య‌… హంత‌కుడు ఎవ‌రో తెలియ‌దు. పోలీస్ డిపార్ట్‌మెంట్‌కి కూడా అంతు ప‌ట్ట‌ని ఆ హంత‌కుడు ర‌హ‌స్యాన్ని ఓ ట్రాఫిక్ ఇన్స్‌పెక్ట‌ర్ ఎలా చేధించాడ‌నే కథాంశంతో రూపొందిన స‌స్పెన్స్ థ్రిల్ల‌ర్ ‘క‌ప‌ట‌ధారి’.

ప్ర‌దీప్ కృష్ణ‌మూర్తి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో క్రియేటివ్ ఎంట‌ర్‌టైనర్స్ అండ్ డిస్ట్రిబ్యూట‌ర్స్ బ్యాన‌ర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని డా.ధ‌నంజ‌యన్ నిర్మించారు. సైమ‌న్ కె.కింగ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. నాజర్‌, సంపత్‌, జయప్రకాశ్‌ తదితరులు కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 19న విడుదల కాబోతోంది. తాజాగా ఈ చిత్ర థీమ్‌ ట్రైలర్‌ను తాజాగా చిత్రబృందం విడుదల చేసింది.

అయితే, ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు చేసిన ‘క‌ప‌ట‌ధారి’ చిత్రయూనిట్ వైవిధ్యంగా చేసిన ప్రమోషన్స్ సినిమాపై  మరింత ఆస‌క్తిని పెంచాయి. ఇదిలావుంటే.. ఫిబ్ర‌వ‌రి 16 రోజున ‘క‌ప‌ట‌ధారి’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుక జరగనుంది. ఈ వేడుకకి అక్కినేని నాగార్జున ముఖ్య అతిథిగా హాజరు కాబోతున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు