Home ప్రత్యేకం ఐదో రోజు ‘ఉప్పెన’కు భారీ కలెక్షన్లు.. బాక్సాఫీస్ దుమ్మురేపిన మెగా మేనల్లుడు

ఐదో రోజు ‘ఉప్పెన’కు భారీ కలెక్షన్లు.. బాక్సాఫీస్ దుమ్మురేపిన మెగా మేనల్లుడు

ఉప్పెన చిత్రానికి కలెక్షన్లు కూడా ఉప్పెనలాగే వస్తున్నాయి. తొలి చిత్రంతోనే బాక్సాఫీస్‌ని షేక్ చేస్తున్నాడు మెగా హీరో వైష్ణవ్ తేజ్. ఐదో రోజు కూడా ఈ చిత్రం సంచలన వసూళ్లు సాధించింది. సాధారణంగా వీకెండ్ అయిపోయిన తర్వాత వీక్ డేస్ మొదలైతే కలెక్షన్స్ లో కాస్త డ్రాప్ ఉంటుంది. కానీ ఉప్పెన విషయంలో మాత్రం అలాంటిది కనిపించడం లేదు. ఫిబ్రవరి 12న విడుదలైన ‘ఉప్పెన’ తొలిరోజే రూ. 10.42 కోట్ల షేర్ రాబట్టగా..ప్రస్తుతం 50కోట్ల క్లబ్ వైపు దూసుకెళుతోంది. మూడో రోజుకు 28కోట్ల షేర్ సాధించి నాలుగో రోజుకు 34కోట్ల షేర్ కు చేరువైంది. నాలుగు రోజులకు 33.64 కోట్లు వసూలు చేసిందని చిత్ర నిర్మాణ సంస్థ మైత్రి మూవీ మేకర్స్ ప్రకటించింది. అయితే,ఐదు రోజులకు గాను ‘ఉప్పెన’ సుమారు 38 కోట్ల వసూళ్లు సాధించింది.

కాగా,తాజాగా ఐదో రోజు వివరాలు వెల్లడయ్యాయి. ఉప్పెన ఐదో రోజు వసూళ్లను పరిశీలిస్తే 3.92 కోట్ల షేర్ వసూలైంది. నైజాం-1.15 కోట్లు.. సీడెడ్ – 65 లక్షలు.. వైజాగ్ (ఉత్తరాంద్ర) -59 లక్షలు.. తూ.గో జిల్లా -39 లక్షలు.. ప.గో జిల్లా- 18లక్షలు..కృష్ణ-19లక్షలు.. గుంటూరు 24లక్షలు.. నెల్లూరు13 లక్షలు వసూలైంది. ఇక ఏపీ-తెలంగాణ కలుపుకుని 3.52 కోట్లు ఇతరములు కలుపుకుని 3.92 కోట్లు మొత్తంగా వసూలైంది.

అలాగే 40లక్షలు వెలుపలి నుంచి కలెక్ట్ అయ్యింది. కర్నాటక 15లక్షలు.. చెన్నై 7 లక్షలు..ఓవర్సీస్ 10లక్షలు.. ఇతర భారతదేశం 8లక్షలు.. వసూలైంది. వాస్తవానికి, ‘ఉప్పెన’ తొలి మూడు రోజుల్లోనే లాభాల్లోకి వెళ్లిపోయింది. ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.20.5 కోట్ల ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ చేయగా.. ఈ మొత్తాన్ని మూడు రోజుల్లోనే రాబట్టేసింది.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు