Home ప్రత్యేకం 'ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌' మరో రికార్డ్: థియేట్రికల్ రైట్స్ 'లైకా' చేతికి.. ఎంతో తెలుసా?

‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ మరో రికార్డ్: థియేట్రికల్ రైట్స్ ‘లైకా’ చేతికి.. ఎంతో తెలుసా?

ఎన్టీఆర్-రామ్‌చరణ్‌ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న భారీ ప్రాజెక్ట్‌ ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ నుంచి ఓ స్పెషల్‌ సర్‌ప్రైజ్‌ వచ్చేసింది. రాజమౌళి ఎంతో ప్రతిష్ఠాత్మకంగా తెరకెక్కిస్తోన్న ఈ సినిమా తమిళనాడు థియేట్రికల్ రైట్స్‌ను ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడక్షన్స్ దక్కించుకుంది. ఈ విషయాన్ని లైకా ప్రొడక్షన్స్ ట్విట్టర్ ద్వారా వెల్లడించింది. ‘‘బిగ్గెస్ట్ పాన్ ఇండియా మూవీ ఆర్ఆర్ఆర్ తమిళనాడు థియేట్రికల్ రైట్స్‌ను మేం దక్కించుకున్నామని ప్రకటించడం ఎంతో సంతోషంగా గర్వంగా ఉంది’’ అని లైకా ప్రొడక్షన్స్ ట్విట్టర్ లో పేర్కొంది. 
అయితే, ఈ థియేట్రికల్ రైట్స్‌ను లైకా ప్రొడక్షన్స్ రూ.45 కోట్ల భారీ ధరకు కొనుగోలు చేసినట్టు తెలుస్తోంది. దీనిపై లైకా ప్రొడక్షన్స్ అయితే ఎలాంటి ప్రకటన చేయలేదు. నిజానికి త‌మిళ‌నాడులో రాజ‌మౌళి సినిమాల‌కు విపరీత‌మైన క్రేజ్ ఉంటుంది. అందువ‌ల్లే త‌మిళ థ్రియాట్రిక‌ల్ రైట్స్ కు లైకా ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ ఇంత పెద్ద మొత్తాన్ని వెచ్చించిన‌ట్టు తెలుస్తోంది. గ‌తంలో బాహుబ‌లి 2 త‌మిళ రైట్స్ కు రూ.37 కోట్లు ప‌లికాయి. ‌దీంతో పోలిస్తే మార్కెట్ లో ఆర్ఆర్ఆర్ ప్ర‌భంజ‌నం ఓ రేంజ్‌లో ఉంటుంద‌నిపిస్తోంది. 
కాగా, భారీ అంచనాల మధ్య రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో కొమురం భీమ్‌గా ఎన్టీఆర్‌‌, సీతారామరాజుగా రామ్‌చరణ్‌ కనిపించనున్నారు. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్‌ నటి ఒలీవియా మోరిస్‌, చరణ్‌ సరసన బాలీవుడ్‌ ముద్దుగుమ్మ అలియా భట్‌ నటించారు. అజయ్‌దేవ్‌గణ్‌ కీలక పాత్రలో అలరించనున్నారు. దాదాపు రూ.400కోట్ల బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాను డీవీవీ దానయ్య నిర్మిస్తున్నారు. కీరవాణి స్వరాలు సమకూర్చారు. 2021 అక్టోబర్‌ 13న ఈ సినిమా విడుదల కానుంది.Attachments area

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

మెగా డాట‌ర్ నిహారిక కొత్త సినిమా.. ముఖ్య పాత్రలో ‘మక్కల్‌ సెల్వన్‌’ విజయ్‌ సేతుపతి

మెగా డాటర్ నిహారిక కొణిదెల హీరోయిన్ గా నటించిన తమిళ చిత్రం ‘ఒరు నల్లనాళ్ పాత్తు సొల్రేన్’. మక్కల్‌ సెల్వన్‌ విజయ్‌ సేతుపతి ముఖ్య పాత్రలో నటించారు. ఆరుముగ కుమార్‌...

‘నాంది’ 7 రోజుల కలెక్షన్స్: మోత మోగిస్తోన్న అల్లరోడు

టాలీవుడ్ లో వైవిధ్యమైన చిత్రాల్లో నటిస్తూ.. హీరోగా హవా నడిపిస్తున్న అల్లరి నరేష్.. గత కొన్నేళ్లుగా సరైన హిట్ పడక ఉవ్విళ్లూరుతున్నాడు. విభిన్న పాత్రలు పోషిస్తూ మెప్పు పొందుతున్నా సోలో...

నితిన్ ‘చెక్’ మూవీ రివ్యూ:

నటీనటులు : నితిన్‌, రకుల్‌ ప్రీత్‌ సింగ్‌, ప్రియా ప్రకాశ్‌ వారియర్‌, సంపత్‌ రాజ్‌, పోసాని కృష్ణ మురళీ తదితరులు నిర్మాతలు : వి. ఆనంద...

ఆస్కార్ రేసులో ‘ఆకాశం నీ హ‌ద్దురా’.. పట్టరాని ఆనందంలో అభిమానులు

సూర్య కథానాయకుడిగా సుధా కొంగర దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం 'ఆకాశం నీ హద్దురా'.  లాక్‌డౌన్‌, కరోనా మహమ్మారి కారణంగా ఓటీటీ వేదికగా విడుదలైన చిత్రం విశేషంగా ఆకట్టుకుంది. ముఖ్యంగా సూర్య...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు