Home సినిమాలు బన్నీ కోలీవుడ్‌ ఎంట్రీ ఫిక్స్.. డైరెక్టర్‌ ఎవరంటే!

బన్నీ కోలీవుడ్‌ ఎంట్రీ ఫిక్స్.. డైరెక్టర్‌ ఎవరంటే!

పాన్‌ ఇండియన్‌ ట్రెండ్‌ పెరిగిన  తర్వాత టాలీవుడ్‌ కథానాయకులు ఇతర భాషల్లో తమ మార్కెట్‌ను విస్త్రతం చేసుకునేందుకు ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. తాజాగా స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ఆ దిశగా అడుగులు వేయబోతున్నట్లు సమాచారం. కోలీవుడ్‌లో ఆయన అరంగేట్రం చేయనున్నట్లు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. స్టార్ డైరెక్టర్ గౌతమ్‌ వాసుదేవ్‌ మీనన్‌ దర్శకత్వంలో బన్నీ తమిళ సినిమా చేయబోతున్నాడని తెలుస్తోంది. ఇద్దరి మధ్యా ఈ మేరకు చర్చలు జరుగుతున్నాయని సమాచారం. వీరి కాంబినేషన్‌లో రాబోతున్న సినిమా యాక్షన్‌ డ్రామా లేదా రొమాంటిక్‌ డ్రామాగా తెరకెక్కనుందంట. ఈ సినిమా వచ్చే ఏడాది పట్టాలెక్కబోతుందని తెలుస్తోంది.

వాస్తవానికి అల్లు అర్జున్ ఇప్పటికే తమిళ స్టార్ డైరెక్టర్‌ లింగుస్వామి డైరెక్షన్‌లో ఓ సినిమా చేయాల్సి ఉంది. కానీ కొన్ని అనివార్య కారణాల వల్ల ఈ సినిమా మధ్యలోనే ఆగిపోయింది. ఇన్నాళ్లకు బన్నీ మళ్లీ ఓ తమిళ సినిమా చేసేందుకు రంగం సిద్ధం అయింది. కాగా, ప్రస్తుతం  పుష్ప సినిమా షూటింగ్ తో బిజీగా ఉన్న అల్లు అర్జున్.. ఈ సినిమా తరువాత కొరటాల శివ డైరెక్షన్‌లో సినిమా చేసేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు. అంతేకాదు ఇప్పటికే ఈ సినిమాను అధికారికంగా కూడా ప్రకటించాడు. అయితే అల్లు అర్జున్ ఈ సినిమాతో పాటు గౌతమ్ మీనన్‌ సినిమాలో నటిస్తాడా.. లేదా.. ముందు కొరటాల శివ సినిమా పూర్తి చేసి.. ఆ తరువాత గౌతమ్‌తో సినిమా చేస్తాడా అన్నది చూడాలి.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

మొగలి రేకులు సీరియల్ “సాగర్ ఆర్ కే నాయుడు హీరో గా “షాదీ ముబారక్” ట్రైలర్ విడుదల

షాదీ ముబారక్ సినిమా ట్రైలర్ ఈ రోజు లాంచ్ చేశారు.  దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా కి పద్మశ్రీ దర్శకుడు.  రొమాంటిక్ కామెడీ గా ఈ చిత్రాన్ని మలిచారు. ...

“ఉప్పెన” మేకింగ్ వీడియో

వైష్ణవ తేజ్, కృతి శెట్టి జంట గా వచ్చిన సూపర్ హిట్ మూవీ "ఉప్పెన" మేకింగ్ వీడియో ని మైత్రి మూవీ మేకర్స్ వారు రిలీజ్ చేశారు.  ఈ చిత్రాన్ని...

గింగిరాల పిచ్ పై భారత్ వికెట్ల తేడాతో విజయం

ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ స్టేడియం లో భారత ఇంగ్లాండ్ జట్ల మధ్య జరుగుతున్న మూడవది మరియు...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు