Home సినిమాలు ‘నాంది' తొలి రోజు కలెక్షన్స్.. బాక్సాఫీస్ వద్ద అల్ల‌రోడి రచ్చ మాములుగా లేదుగా..

‘నాంది’ తొలి రోజు కలెక్షన్స్.. బాక్సాఫీస్ వద్ద అల్ల‌రోడి రచ్చ మాములుగా లేదుగా..

అల్లరి నరేష్ కథానాయకుడిగా నటించిన చిత్రం ‘నాంది’. శుక్రవారం (19న) విడుదలైన ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల అభిమానాన్ని చూరగొంది. ఎస్‌.వి.2 ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ పతాకంపై సతీశ్‌ వేగేశ్న నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో వరలక్ష్మీ శరత్‌ కుమార్‌, ప్రియదర్శి, శ్రీకాంత్‌ అయ్యంగార్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషించారు. అయితే, విడుదలైన తొలి రోజే సినిమాకు పాజిటివ్‌ టాక్‌ వచ్చింది. నరేశ్‌ నటనకు విమర్శకుల నుంచి ప్రశంసల జల్లు కురుస్తోంది.

ఇక చాలా కాలం తర్వాత అల్లరి నరేష్ సినిమాకు హిట్ టాక్‌ రావడంతో బాక్సాఫీస్‌ వద్ద ‘నాంది’ కలెక్షన్ల వర్షం కురిపిస్తోంది. ‘నాంది’ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా తొలి రోజు రూ. 49 లక్షలు షేర్, రూ. 72 లక్షల గ్రాస్ వసూలు చేసింది. నైజాంలో రూ. 18 లక్షలు, సీడెడ్‌లో రూ. 6 లక్షలు, ఉత్తరాంధ్రలో రూ. 5.5 లక్షలు, ఈస్ట్‌ గోదావరిలో రూ. 5.1 లక్షలు, వెస్ట్‌ గోదావరిలో రూ. 2.2 లక్షలు, గుంటూరులో 3.5 లక్షలు, కృష్ణాలో 3.2లక్షలు, నెల్లూరులో రూ.2 లక్షలు, ఓవర్సీస్‌లో రూ.2 లక్షలు కలెక్షన్లు రాబట్టింది. 

కాగా, ఇప్పటికే ‘నాంది’ సినిమాకి  రూ. 2.70 కోట్ల బిజినెస్‌ జరిగింది. ఈ సినిమా బ్రేక్ ఈవెన్ లక్ష్యాన్ని రూ. 3 కోట్లుగా నిర్ణయించుకున్నారు. అయితే ఈ సినిమా తొలి రోజు రూ. 49 లక్షలు వసూలు చేయడంతో.. లక్షాన్ని చేరుకోవాలంటే మరో రూ. 2.51 కోట్లు వసూళ్లు రాబట్టాల్సి ఉంటుంది. శని, ఆదివారాలు రావడం, సినిమాకు హిట్ టాక్ రావడంతో మరో రెండు రోజుల్లో నాంది కలెక్షన్లు భారీగా ఉండోచ్చని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

వెండితెరపైకి గాన గంధర్వుడు ‘ఎస్పీ బాల సుబ్రమణ్యం’ బయోపిక్‌

గాన గంధర్వుడు, ప్రఖ్యాత సినీ గాయకుడు ఎస్పీ బాల సుబ్రహ్మణ్యం 2020 సెప్టెంబర్ 25న మరణించిన సంగతి తెలిసిందే. కరోనా వైరస్ సోకడంతో అనారోగ్య సమస్యలకు గురైన ఆయన చెన్నైలోని...

పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాకు నో చెప్పిన ‘ఫిదా’ బ్యూటీ సాయిపల్లవి!

రెండేళ్ల రాజకీయ ప్రయాణం తర్వాత తిరిగి కెమెరా ముందుకొచ్చిన పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్.. జెట్ స్పీడుతో సినిమాలు కంప్లీట్ చేస్తున్నారు. ఇటీవలే తన 'వకీల్ సాబ్' షూటింగ్ ఫినిష్...

ప్రపంచ ధనవంతుల జాబితా ఇదే.. 6.09 లక్షల కోట్ల సంపదతో 8వ స్థానంలో ముఖేశ్ అంబానీ

భారతీయ అపర కుబేరుడు ముకేశ్‌ అంబానీ.. ప్రపంచ సంపన్నుల జాబితాలో దూసుకుపోతున్నారు. హురున్‌ ప్రపంచ కుబేరుల జాబితాలో రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ లిమిటెడ్‌ (ఆర్ఐఎల్) అధినేత రూ. 6.09 లక్షల కోట్ల...

ఏప్రిల్ 14న ‘సలార్’ విడుదల చేయడం వెనకున్న అసలు కారణం ఇదేనా.?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్‌ సినిమాలు ఒకొక్కటిగా విడుదల తేదీల్ని ఖరారు చేసుకుంటున్నాయి. ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘రాధేశ్యామ్‌’, ‘ఆది పురుష్‌’ చిత్రాల విడుదల ఎప్పుడనేది ఇప్పటికే తేలిపోయింది. తాజాగా...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు