Home సినిమాలు పవన్ కళ్యాణ్ కొత్త సినిమాపై క్రేజీ అప్‌డేట్.. రంగంలోకి 'రేసుగుర్రం' టీమ్‌..

పవన్ కళ్యాణ్ కొత్త సినిమాపై క్రేజీ అప్‌డేట్.. రంగంలోకి ‘రేసుగుర్రం’ టీమ్‌..

గత రెండుళ్లుగా రాజకీయాల్లో బిజీ అయిన పవన్ కళ్యాణ్.. నిర్మాతలు, అభిమానుల కోరిక మేరకు తిరిగి కెమెరా ముందుకొచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవలే ‘వకీల్ సాబ్’ షూటింగ్ పూర్తి చేసిన ఆయన, ఏ మాత్రం విరామం తీసుకోకుండా తన తదుపరి సినిమాల షూటింగ్స్ పూర్తి చేస్తున్నారు. ఓ వైపు ‘అయ్యప్పనుమ్ కోషియమ్’ సినిమా తెలుగు రీమేక్‌‌లో నటిస్తూనే, మరోవైపు డైరెక్టర్ క్రిష్ సినిమాను, హరీష్ శంకర్ సినిమాను శరవేగంగా పూర్తి చేస్తున్నారు పవన్. బిజీ షెడ్యూల్‌లో కూడా డేట్స్ ఇవ్వడంతో డైరెక్టర్ క్రిష్, హరీష్ శంకర్ తమ సినిమాల షూటింగ్స్ వేగాన్ని పెంచేశారు.

ఈ నేపథ్యంలోనే పవన్‌ కళ్యాణ్ తన 29వ చిత్రాన్ని ప్రముఖ దర్శకుడు సురేందర్‌ రెడ్డితో చేయనున్నారు. తాజా సమాచారం ప్రకారం ‘రేసుగుర్రం’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించిన సురేందర్‌రెడ్డి, వక్కంతం వంశీ కాంబినేషన్ లో #PSPK29 ఉండనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఇందుకోసం పవన్ ఇమేజ్ కు సరిపోయేలా ఓ కథను వంశీ సిద్ధం చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

కాగా, ఆదివారం( ఫిబ్రవరి 21) వంశీ పుట్టినరోజు సందర్భంగా.. పలువురు అభిమానులు, సినీ విశ్లేషకులు ఆయనకు శుభాకాంక్షలు చెప్పారు. బర్త్‌డే విషెస్‌ పోస్టులు పెడుతూ #PSPK29 అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌ను ఉపయోగించారు. దీంతో పవన్‌ కళ్యాణ్ తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్‌ను వక్కంతం వంశీ కథతో ఓకే చేసేశారని అందరూ చెప్పుకుంటున్నారు. మరోవైపు.. హరీశ్‌ శంకర్‌ సినిమా తర్వాత పవన్‌, పూరీ జగన్నాథ్‌తో సినిమా చేసే అవకాశాలున్నాయంటూ కొన్నిరోజులుగా ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే, ఈ వార్తలపై ఎలాంటి అధికారిక ప్రకటన రాలేదు.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

ప్రపంచ ధనవంతుల జాబితా ఇదే.. 6.09 లక్షల కోట్ల సంపదతో 8వ స్థానంలో ముఖేశ్ అంబానీ

భారతీయ అపర కుబేరుడు ముకేశ్‌ అంబానీ.. ప్రపంచ సంపన్నుల జాబితాలో దూసుకుపోతున్నారు. హురున్‌ ప్రపంచ కుబేరుల జాబితాలో రిలయన్స్‌ ఇండస్ట్రీస్‌ లిమిటెడ్‌ (ఆర్ఐఎల్) అధినేత రూ. 6.09 లక్షల కోట్ల...

ఏప్రిల్ 14న ‘సలార్’ విడుదల చేయడం వెనకున్న అసలు కారణం ఇదేనా.?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్‌ సినిమాలు ఒకొక్కటిగా విడుదల తేదీల్ని ఖరారు చేసుకుంటున్నాయి. ఆయన హీరోగా నటిస్తున్న ‘రాధేశ్యామ్‌’, ‘ఆది పురుష్‌’ చిత్రాల విడుదల ఎప్పుడనేది ఇప్పటికే తేలిపోయింది. తాజాగా...

ఎన్టీఆర్ సినిమాలో యంగ్ హీరో.. బ్లాక్ బస్టర్ కోసం త్రివిక్రమ్ మాస్టర్ ప్లాన్!

యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్‌తో మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ సినిమా ప్రకటించిన తరవాత ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎప్పుడు పట్టాలెక్కుతుందా అని అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ సినిమా గురించి ఎప్పుడెప్పుడు ఏ...

థియేటర్‌లో ‘హాకీ’ ఆడేందుకు దూసుకొస్తున్న ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’

సందీప్‌ కిషన్, లావణ్యా త్రిపాఠి జంటగా నటించిన న్యూఏజ్‌ స్పోర్ట్స్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ ‘ఏ1 ఎక్స్‌ప్రెస్‌’. డెన్నిస్‌ జీవన్‌ కనుకొలను దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్‌ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్‌ అగర్వాల్‌...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు