Home క్రీడలు ఐపీఎల్-2021 టైటిల్‌ లక్ష్యంగా..బెంగళూరు మరో కీలక నిర్ణయం

ఐపీఎల్-2021 టైటిల్‌ లక్ష్యంగా..బెంగళూరు మరో కీలక నిర్ణయం

ఐపీఎల్ 2021 సీజన్ లో గెలుపే లక్ష్యంగా రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు (ఆర్సీబీ)ఫ్రాంఛైజీ ప్రణాళికలు రచిస్తోంది. ఇప్పటికే వేలంలోకి క్రిస్ మోరీస్, అరోన్ ఫించ్, ఉమేశ్ యాదవ్, మొయిన్ అలీ, ఇసుర ఉదాన లాంటి సీనియర్ క్రికెటర్లని వదిలేసిన బెంగళూరు.. తాజాగా ఆ జట్టు కోచింగ్ స్టాఫ్‌లోకి టీమిండియా మాజీ బ్యాటింగ్ కోచ్ సంజయ్ బంగర్‌ని బ్యాటింగ్ కన్సల్టెంట్‌గా తీసుకుంది. ఈ విషయాన్ని ట్విటర్‌ వేదికగా వెల్లడించింది. ‘‘ఐపీఎల్‌ 14 సీజన్‌కు బ్యాటింగ్ సలహాదారుడిగా బెంగళూరు కుటుంబంలోకి ఆహ్వానిస్తున్నాం. ఘన స్వాగతం కోచ్..‌’’ అని ఆర్సీబీ ట్వీట్ చేసింది.

కాగా..టీమిండియాకు బ్యాటింగ్‌ కోచ్‌గా సంజయ్ బంగర్‌ అయిదేళ్లు పనిచేసిన సంగతి తెలిసిందే. 2014లో రవిశాస్త్రి టీమ్‌ డైరెక్టర్‌గా బాధ్యతలు అందుకున్న సమయంలో బంగర్‌ కూడా కోచ్‌గా చేరాడు. అయితే 2019 ప్రపంచకప్‌ అనంతరం అతడి స్థానంలో టీమిండియా బ్యాటింగ్ కోచ్‌గా విక్రమ్‌ రాఠోడ్ వచ్చాడు. టీమిండియా తరఫున బంగర్‌ 12 టెస్టులు, 15 వన్డేలు ఆడాడు. 

ఇదిలావుండగా..ఐపీఎల్ 2020 సీజన్‌లో అతికష్టంగా ప్లేఆఫ్‌కి చేరిన ఆర్సీబీ.. ఎలిమినేటర్‌లో సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ చేతిలో పేలవంగా ఓడిపోయి ఇంటిబాట పట్టింది. దాంతో.. మరోసారి ఐపీఎల్ టైటిల్ అందని ద్రాక్షగా ఆర్సీబీ నిలిచిపోగా.. ఐపీఎల్ 2021 సీజన్ వేలానికి ఏకంగా రూ. 35.7 కోట్ల పర్స్ వాల్యూతో బెంగళూరు ఫ్రాంఛైజీ వెళ్తోంది. చెన్నై వేదికగా ఈ నెల 18న ఐపీఎల్ 2021 సీజన్‌కి సంబంధించి ఆటగాళ్ల వేలం జరగనుంది. అలాగే ఏప్రిల్ 11 నుంచి జూన్ 6 వరకూ ఐపీఎల్ 2021 సీజన్ మ్యాచ్‌లను నిర్వహించాలని బీసీసీఐ ఇప్పటికే ప్రాథమికంగా నిర్ణయించగా.. మార్చి 28 వరకూ ఇంగ్లాండ్‌తో మ్యాచ్‌లను టీమిండియా ఆడనుంది. అనంతరం బెంగళూరు జట్టు క్యాంప్ నిర్వహిస్తామని ఇప్పటికే స్పష్టం చేసిన ఆర్సీబీ.. సంజయ్ బంగర్ పర్యవేక్షణలో ఆ క్యాంప్ ఉంటుందని తాజాగా వెల్లడించింది.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

రాణించిన హిట్ మాన్ రోహిత్ శర్మ. భారత్ 99/3

గులాబీ బంతితో విజృంభించిన భారత స్పిన్నర్లు….కుప్పకూలిన ఇంగ్లాండ్ ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద క్రికెట్ స్టేడియం - అహ్మదాబాద్ లో సరికొత్తగా రూపు దిద్దుకున్న నరేంద్ర మోడీ...

ఈ శుక్రవారం 9 సినిమాలు విడుదల.. కానీ అందరి చూపు ఆ సినిమాపైనే..!

శుక్రవారం వచ్చిందంటే.. కొత్త సినిమాలతో థియేటర్స్ కళకళలాడుతున్నాయి. బొమ్మ ఎలా ఉన్నా ప్రేక్షకులు థియేటర్స్‌కి క్యూ కడుతున్నారు. కరోనా మహమ్మారి విజృంభన తగ్గడంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో మెల్లగా మునపటి పరిస్థితులు...

ప్రభాస్ కి పోటీగా బాక్సాఫీస్ బరిలో దిగుతున్న ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ హీరోయిన్

ప్రభాస్, పూజా హెగ్డే జంటగా తెరకెక్కుతున్న పీరియాడికల్‌ లవ్‌స్టోరీ ‘రాధేశ్యామ్‌’. రాధాకృష్ణ దర్శకత్వంలో ఈ చిత్రాన్ని యూవీ క్రియేషన్స్, గోపీకృష్ణా మూవీస్‌ బ్యానర్లు నిర్మిస్తున్నాయి. పాన్‌ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న...

ఆకట్టుకున్న “ముంబై సాగా” టీజర్

భారీ తారాగణంతో టి-సిరీస్ పతాకం పై, సంజయ్ గుప్తా దర్శకత్వంలో తయారవుతోన్న బాలీవుడ్ చిత్రం “ముంబై సాగా”.  జాన్ అబ్రహం, సునీల్ శెట్టి, ఇమ్రాన్ హష్మీ, కాజల్ అగర్వాల్, మహేష్...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు