Home క్రీడలు ఐపీఎల్ 2021 వేలంలో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ వ్యూహం ఏంటంటే..!

ఐపీఎల్ 2021 వేలంలో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ వ్యూహం ఏంటంటే..!

ఇండియ‌న్ ప్రిమియ‌ర్ లీగ్ (ఐపీఎల్‌) మినీ వేలానికి టైమ్ ద‌గ్గ‌ర ప‌డుతోంది. గురువారం మ‌ధ్యాహ్నం 3 గంట‌ల నుంచి చెన్నైలో ఈ వేలం ప్రారంభ‌మ‌వుతుంది. ఈ వేలంలో మొత్తం 292 మంది ప్లేయ‌ర్స్ త‌మ అదృష్టాన్ని ప‌రీక్షించుకోనున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో ఈసారి వేలంలో బ్యాకప్‌ ఆటగాళ్లను కొనుగోలు చేస్తామని ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ సహాయ కోచ్‌ మహ్మద్‌ కైఫ్‌ అన్నాడు. ఏప్రిల్ లో జరిగే ఐపీఎల్‌ 14 కోసం తగిన బెంచ్‌ బలం పెంచుకోవడమే తమ లక్ష్యమని తెలిపాడు.

ఈ తరుణంలో కైఫ్ మాట్లాడుతూ..” ఐపీఎల్ 2021 సీజన్ ముంగిట మేం కొంతమంది ఆటగాళ్లను విడుదల చేశాం. అందుకే ఆ లోటు పూడ్చుకోవాలని అనుకుంటున్నాం. వేలంలో టాలెంట్ కి ప్రాధాన్యం ఇస్తాం. వేలం ముందు చాలా ప్రణాళికలు ఉంటాయి. కానీ ఒక్కోసారి వేలం జరుగుతుండగానే ప్రణాళికలు మారిపోతుంటాయి. అప్పటికప్పుడు నిర్ణయం తీసుకోవాల్సి ఉంటుంది. మా కీలక ఆటగాళ్లు రెగ్యులర్ గా ఆడుతున్నారు. ఎలాంటి ఫిట్‌నెస్‌ ఇబ్బందులూ లేవు. అందుకే మేం రిజర్వ్‌ బెంచ్ బలంగా ఉంచుకొనేందుకు ప్రయత్నిస్తాం” అని కైఫ్‌ వివరించాడు.

కాగా, ఐపీఎల్ 2020 సీజన్‌‌లో అంచనాలకి మించి రాణించిన ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్.. ఫైనల్లో ఓడి కొద్దిలో టైటిల్ అవకాశాన్ని చేజార్చుకుంది. దాంతో.. ఐపీఎల్ 2021 సీజన్‌కి పెద్దగా మార్పులు లేకుండానే ఆ జట్టు బరిలోకి దిగే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. ఐపీఎల్ 14 సీజన్ వేలం ముంగిట కేవలం ఆరుగురు ఆటగాళ్లని మాత్రమే రిలీజ్ చేసిన ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్.. 16 మందిని అట్టిపెట్టుకుంది. కాగా, రూ. 12.8 కోట్లతో ఐపీఎల్ 2021 సీజన్ వేలంలోకి ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ ఫ్రాంఛైజీ వెళ్లబోతోంది.

అత్యంత ప్రముఖమైనవి

వైష్ణ‌వ్‌తేజ్‌-కృతిశెట్టికి మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ భారీ బహుమానం..

మెగా మేనల్లుడు వైష్ణవ్‌తేజ్‌, కృతిశెట్టి హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అయిన చిత్రం ‘ఉప్పెన’. ఈనెల 12న విడుదలైన ఈ చిత్రం బాక్సాపీస్‌ వద్ద దూసుకుపోతోంది. ఈ సినిమా ఇప్పటికే రూ.70...

అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప’లో రష్మిక పాత్ర ఇదే..!!

స్టైలిష్‌ స్టార్‌ అల్లు అ​ర్జున్‌ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’. క్రియేటివ్‌ డైరెక్టర్‌ సుకుమార్‌ రూపొందిస్తున్న ఈ చిత్రం గత నెల తూర్పుగోదావరి జిల్లా రంపచోడవరంలోని మారేడుమల్లీ ఆటవీ ప్రాంతంలో...

శర్వానంద్ “శ్రీకారం” టైటిల్ సాంగ్ విడుదల

త్రివిక్రమ్ విడుదల చేసిన శర్వానంద్ “శ్రీకారం" టైటిల్ సాంగ్.  మిక్కీ జే మేయర్ సంగీతం.  రామ జోగయ్య శాస్త్రి రచన చేసిన పాట ఆకట్టుకున్నది అనే చెప్పాలి.  యువ రైతు...

మహిళ అంటే మాతృత్వం ఒకటే కాదు….అంతకు మించి… ఎమోషనల్ యాడ్ – మహిళా దినోత్సవం స్పెషల్

అంతర్జాతీయ మహిళా దినోత్సవం సందర్భంగా మాన్ కైండ్ ఫార్మా - ప్రేగా న్యూస్ యాడ్ వైరల్ అవుతోంది.  ఇందులో ప్రముఖ నటి మోనా సింగ్ ప్రధాన పాత్రలో నటించారు.  బ్రహ్మ...

ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు